ผู้เขียน หัวข้อ: ติดตั้งเทอร์โบ  (อ่าน 5780 ครั้ง)

ออฟไลน์ ประจักษ์

• N/A
  • *
ติดตั้งเทอร์โบ
« เมื่อ: เมษายน 23, 2012, 06:52:45 AM »
ต้องการติดตั้งเทอร์โบรถ strada 2.8 ราคาเท่าไหร่ครับ ราคารวมอะไรบ้างครับ แล้วแก้อาการซดน้ำมันวิ่งไม่ออกด้ใวยครับ

ออฟไลน์ เฮียควง

• Administrator
  • Twin Turbo
    • CMD
Re: ติดตั้งเทอร์โบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 23, 2012, 04:40:16 PM »
ต้องการติดตั้งเทอร์โบรถ strada 2.8 ราคาเท่าไหร่ครับ ราคารวมอะไรบ้างครับ แล้วแก้อาการซดน้ำมันวิ่งไม่ออกด้วยครับ
ติดตั้งเทอร์โบพร้อมทำปั๊ม เปลี่ยนฝาปั๊ม ทำหัวฉีดใหม่ ชุดท่ออากาศสเตนเลส ท่อยางซิลิโคลน ค่าใช้จ่าย 18,000฿ ครับ ทำให้ควันดำลดลง แรงบิด-แรงม้าเพิ่มขึ้น ช่วยประหยัดน้ำมันได้ครับ