ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้ามีเทอร์โบแล้ว ให้ทางร้านติดตั้งคิดเท่าไหร่ครับ  (อ่าน 2589 ครั้ง)

ออฟไลน์ tink

• N/A
  • *
ขอสอบถามทางร้านนะครับว่า ถ้าให้ทางร้านติดตั้งเทอร์โบให้ โดยที่ผมมีเทอร์โบแล้ว รหัส tf 035 เพราะซื้อต่อมาจากเพื่อน ทางร้านจะคิดค่าติดตั้งเท่าไหร่ครับ รถผมยี่ห้อ strada 4w 2800 ครับ รบกวนอีกคำถามครับ ว่าถ้าจะให้ทางร้านติด อินเตอร์ให้ด้วย ต้องเพิ่มค่าติดตั้งอีกเท่าไหร่ครับ รบกวนสองคำถามนะครับ

ออฟไลน์ เฮียควง

• Administrator
  • Twin Turbo
    • CMD
Re: ถ้ามีเทอร์โบแล้ว ให้ทางร้านติดตั้งคิดเท่าไหร่ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2014, 10:40:19 AM »
ขอสอบถามทางร้านนะครับว่า ถ้าให้ทางร้านติดตั้งเทอร์โบให้ โดยที่ผมมีเทอร์โบแล้ว รหัส tf 035 เพราะซื้อต่อมาจากเพื่อน ทางร้านจะคิดค่าติดตั้งเท่าไหร่ครับ รถผมยี่ห้อ strada 4w 2800 ครับ รบกวนอีกคำถามครับ ว่าถ้าจะให้ทางร้านติด อินเตอร์ให้ด้วย ต้องเพิ่มค่าติดตั้งอีกเท่าไหร่ครับ รบกวนสองคำถามนะครับ
ทางเราไม่ได้รับติดตั้งเทอร์โบ+อินเตอร์คูลเลอร์ที่ลูกค้านำมาครับ แต่สามารถทำปั้ม-หัวฉีดให้เป็นแบบเทอร์โบได้ ค่าใช้จ่ายประมาณ 4,xxx - 5,xxxx ฿ ครับ